Thứ Năm , Tháng Chín 23 2021

Camera WV-SPW631LPJ

Camera WV-SPW631LPJ

Server ghi hình camera dung lượng lưu trữ 36TB PV-R5606S
Phần mềm quản lý tích hợp ghi hình camera và sự kiện trung tâm PV-Base
Bản quyền kết nối camera cho hệ thống cũ PV-TCAM
Máy tính trạm quản lý giám sát T5810
Màn hình chuyên dụng 48 inch TH-48LFE8W
Tủ đấu nối 42U kèm nguồn CRB-421070
ODF quang 48 port kèm dây nhảy, phụ kiện 48FO
Core Switch 28 port: 8 10/100/1000BaseT (4 combo RJ45/SFP) + 16 1G SFP + 4 10G SFP+ OSD2828
1G SFP 1000Base-Lx 1310nm SFP OSDSFP1000Lx/10 km
UPS 6KVA 9PX6KiRT
Switch 28 port: 24 port SFP 100BaseT + 4 port 1G SFP tiêu chuẩn công nghiệp OSD2700SFP
100MB SFP 10/100Base-Fx 1310nm SFP OSDSFP100Fx/10km
Tủ đấu nối cổng bảo vệ 27U kèm nguồn CRB-27600
ODF quang 24 port kèm dây nhảy, phụ kiện 24FO
Tủ rack 9U kèm nguồn CRW-W09
Switch 28 port: 24 port SFP 100BaseT + 4 port 1G SFP tiêu chuẩn công nghiệp OSD2700SFP
Bộ thu phát không dây SF-AC866
Switch 28 port: 24 port SFP 100BaseT + 4 port 1G SFP tiêu chuẩn công nghiệp OSD2824
Hộp đấu nối camera kèm nguồn, CB Schneider CK2
ODF quang 4 port kèm phụ kiện 4FO
Camera quay quét ngoài trời cho khu vực cầu cảng WV-SUD638PJ
Camera quay quét ngoài trời cho khu vực sân WV-SW598APJ
Camera cố định 4K cho cổng ra vào WV-SPV781LPJ
Camera thân cố định hồng ngoại cho hàng rào WV-SPW631LPJ
Camera cố định góc rộng 4K cho trạm tuabin WV-X4571L
Bộ chuyển đổi tín hiệu quang 100MB chuẩn công nghiệp 1 port OSD2041M
Bộ chuyển đổi tín hiệu quang 1GB chuẩn công nghiệp 1 port OSD2151M
Bộ chuyển đổi tín hiệu quang 1GB chuẩn công nghiệp 4 port OSD2244
Bộ chuyển đổi quang kèm cấp nguồn POE 4 port OSD2254P

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *